Kết quả 1 đến 10 của 10

cây quen quen của honglong237

em có cây duối nho nhỏ này thôi, cả nhà bình lụm cho em nó già thêm chút nữa nhé.[/COLOR] "

Cho mình xin giá đi bạn. Cám ơn

cây này em bán nhiều triệu anh ạ [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG] cảm ơn anh đã quan tâm

Cây cao trên 3m, có gần 90 năm tuổi chậu, cụ già gần 90 tuổi sở hữu nó 50 năm,sau đó đến em [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG] nay vẫn còn sống [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

giờ mới được nhìn cây duối của Sơn nhen!Đẹp quá

anh greenstar là ai đó ạ ? sao biết tên em ạ ? hix

Cây hoa giấy này cũng là 1 trong những tác phẩm từ thủa mới chơi cây của HONGLONG237 . Đặc biệt cây này chỉ có cắt chuyển , co kéo, chứ chưa bao giờ bị quấn 1 sợi dây nhôm, dây thép nào vào để uốn cả . vì làm từ thủa chưa biết nhiều về cây nên giờ nhìn lại mà thấy có nhiều điểm chưa ưng ý trong tay cành lắm. hơi tiếc nhưng đành phải để vì dù gì nó cũng là công sức 7 năm của iem ạ ! mọi người thưởng lãm nhé !

Trích dẫn Gửi bởi honglong237
    cây này em bán 800 triệu anh ạ [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG] cảm ơn anh đã quan tâm

Cây cao trên 3m, có gần 90 năm tuổi chậu, cụ già gần 90 tuổi sở hữu nó 50 năm,sau đó đến em [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG] nay vẫn còn sống [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]
    Giá bạn mua của ông cụ đó là bao nhiêu vậy bạn [IMG]images/smilies/than tai.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Vạn Niên Tùng 68
    Giá bạn mua của ông cụ đó là bao nhiêu vậy bạn [IMG]images/smilies/than tai.gif[/IMG]
    em mua có 3 triệu thôi, được ra lộc cho 1 cái kéo cắt cây nữa [IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG](
    còn vì sao mà 15 triệu trước lúc em lấy về 1 tuần không bán thì em cũng không biết . Chỉ biết hai ông cháu rất hợp nhau thôi ạ !

Trích dẫn Gửi bởi Vạn Niên Tùng 68
    theo iem nghĩ là anh ấy nói thế cho vui thôi chứ không muốn bán đâu, vì 800tr có ai dám mua đâu, báu vật của anh ấy nên anh ấy nói vậy thôi, đừng ai hỏi giá làm gì, [IMG]images/smilies/hehehe.gif[/IMG][IMG]images/smilies/hehehe.gif[/IMG][IMG]images/smilies/hehehe.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi longhung8587
    theo iem nghĩ là anh ấy nói thế cho vui thôi chứ không muốn bán đâu, vì 800tr có ai dám mua đâu, báu vật của anh ấy nên anh ấy nói vậy thôi, đừng ai hỏi giá làm gì, [IMG]images/smilies/hehehe.gif[/IMG][IMG]images/smilies/hehehe.gif[/IMG][IMG]images/smilies/hehehe.gif[/IMG]
    Đối với 1 người chơi cây và mê cây thì mỗi 1 tác phẩm thuộc sở hữu của mình ,do mình chăm bón cắt tỉa đều giống như 1 đứa con cưng của mình cho dù nó có xấu đẹp cỡ nào đi chăng nữa anh ạ .

Anh có vẻ rất vui tính nên cười rất nhiều [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]