Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Trích dẫn Gửi bởi NVLOC
    Đà nẵng thì ra thường xuyên mà bạn Vũ...mới hồi sáng ra lấy cây nè. Khi nào Vũ rảnh thì alo lại chỗ anh Khội uống cà phê. Vũ làm suốt ngày biết giờ nào rảnh ma alo.
    chờ đại ca thái ra uốn luôn, không thì khi nào ra cứ gọi, sẻ tìm cách trốn việc. hihihihihihihihihih

Trích dẫn Gửi bởi luuvietvu
    chờ đại ca thái ra uốn luôn, không thì khi nào ra cứ gọi, sẻ tìm cách trốn việc. hihihihihihihihihih
    Uhm Anh Thái ra alo nhe bạn Vũ.

Trích dẫn Gửi bởi NVLOC
    ý anh là 2 cây 1 triệu hay là mỗi cây 1 triệu ah.thank
    ý tôi là bạn sinh hoạt cả bên ccvn à . mua cây 1 thôi cây 2 có vẹo ji đâu , nếu vườn rộng thì cây 2 mua về làm cây bóng mát ăn quả cây 1 làm cây trung . cây 1 thì 1t mua dc . cây 2 chỉ vài trăm ngàn

Trích dẫn Gửi bởi NVLOC
    Cảm ơn anh Đức. thiệt tình em chưa có mua loại này bao giờ ,nên đưa lên đây cho anh em biết tham khảo cái giá giùm. hi. để mua cho nó khỏi bị hố ah.
    Mua cây khoảng 1 triệu thôi.Loại này làm bon sai đẹp lắm hoa trái sum xuê nhưng trái không thơm bằng ổi lá nhỏ

khi nào ra đà nẵng đây nvloc.

Trích dẫn Gửi bởi cây đẹp khó tìm
    ý tôi là bạn sinh hoạt cả bên ccvn à . mua cây 1 thôi cây 2 có vẹo ji đâu , nếu vườn rộng thì cây 2 mua về làm cây bóng mát ăn quả cây 1 làm cây trung . cây 1 thì 1t mua dc . cây 2 chỉ vài trăm ngàn
    Cảm ơn ý kiến của bạn.[IMG]images/smilies/BSmiles/B11.gif[/IMG]

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12