Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi tannguyetan
    Mình cứ nghĩ lần này tổ chức sự kiện lớn vậy thì nới tổ chức cũng phải tương xứng với triển lãm lần này chứ ah, nhìn quang cảnh và cơ sở không thể hình dung nổi thế này bạn bề TG nói chi đây liệu còn dám cho VN đăng cai lần nữa không trời các anh ơi./
    Thấy SG cũng nhiều nơi rông rãi và sạch đẹp mà các anh BTC ơi./
    hình ảnh đăng lên là khu gian hàng, Đất ruộng mới bồi đắp đất nên nhìn nó vậy. Còn khu vực trưng bày thì ok Anh a

Trích dẫn Gửi bởi online
    hình ảnh đăng lên là khu gian hàng, Đất ruộng mới bồi đắp đất nên nhìn nó vậy. Còn khu vực trưng bày thì ok Anh a
    Em chia sẻ ae vài ảnh khu trưng bày đi em.

Trích dẫn Gửi bởi online
    ANh biết vậy khu gian hàng thì cũng ổn chút, nhỡ hôm khai mạc mà dính trời mưa thì chắc phải lội bì bõn trong nước mất em ơi hihi.
    Em có ra chỗ triển lãm không em cập nhật hình ảnh cho những người ở xa không có Đk vào trong đó xem như anh , ngắm các TP đi em .

Gian hàng Vạn Bảo Ngọc (ABFF2015) chào đón Quý Khách Quốc Tế ghé thăm

Đất mới bồi nên có... Mong Quý Khách thông cảm

Xem ra nghề buôn bán cây cảnh vất vả quá !

Xin chia buồn, Thôi cố gắng khắc phục nhé! " một con ngựa đau cả tàu không ănn cỏ " Cố gắng nhé!......

Chỗ này trống quá, chịu thôi. Chứ như ở các công viên có cây nhiều cũng cản giông gió bớt phần nào

Mình cứ nghĩ lần này tổ chức sự kiện lớn vậy thì nới tổ chức cũng phải tương xứng với triển lãm lần này chứ ah, nhìn quang cảnh và cơ sở không thể hình dung nổi thế này bạn bề TG nói chi đây liệu còn dám cho VN đăng cai lần nữa không trời các anh ơi./
    Thấy SG cũng nhiều nơi rông rãi và sạch đẹp mà các anh BTC ơi./

Cũng may cơn giông đến sớm còn khắc phục được, không thì mệt lắm đây chúc, triển lãm diễn ra thành công và không bị thời tiết xấu như vậy ./

Không sao, sau cơn mưa trời sẻ sáng lại, Nhật Bản động đất sóng thần hoang tàn mà người ta vẫn cố gắng khắc phục hậu quả, giờ thì ae cố gắng sẻ qua thôi.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối