Kết quả 1 đến 8 của 8

Ếch ộp cho các Bác nghiện Bonsai

Chia sẻ với các Bác con ếch khủng chuyên bắt sâu bọ cho cây Bonsai

Và đây là kích thước khủng của Ếch ộp

... Hang ổ của em nó đây ah

Kiểu khoe Trang sức trước, Hoa hậu sau này ấn tượng nha Hùng Còi!!! Mà vặt như thế liệu nó có chịu ra lá nữa không em ơi? Loại này ở ngoài Bắc hay mè nheo, làm nũng lắm!!!

em thấy có cả con lạc đà kìa, khoe luôn đi anh

cây già , duyên ! chúc mừng a

Cây của bạn có co , lắc ,lượn rất đẹp và duyên dáng . Chúc mừng nhé !

Cây già và đẹp,Ếch cũng đẹp luôn, em Ếch này mà cho vào tiểu cảnh là số 1 đấy.Thành quả của lần đi TQ đấy à.Cho luôn báo giá lên diễn đàn cho AE nào quan tâm đi Hùng ơi.

Cây rất già và đẹp-chắc là Em nó đang ngủ đông?!Con ếch lúc đầu Bố nhìn tưởng là Con Ếch thật-Con chơi như vậy là ổn đó,cứ thuần bonsai mà chơi,đừng lai nửa nọ nửa kia sìu sìu ển ển khó tiến bộ đc lắm-Còn chuyện mua bán thì Bố miễn bàn,mua cây gì(cây công trình,cây cảnh nghệ thuật...)về làm cho đẹp đem bán cũng đc miễn sao có hiệu quả kdoanh.

Trích dẫn Gửi bởi namcanhminhoanh
    Kiểu khoe Trang sức trước, Hoa hậu sau này ấn tượng nha Hùng Còi!!! Mà vặt như thế liệu nó có chịu ra lá nữa không em ơi? Loại này ở ngoài Bắc hay mè nheo, làm nũng lắm!!!
    Hùng này cũng còi nhưng lớn hơn Hùng còi anh nhé. Cây này là Kim giòn anh ah em nuôi đc 2 năm rồi vô tư anh ah
    Trích dẫn Gửi bởi locvung68
    em thấy có cả con lạc đà kìa, khoe luôn đi anh
    Lạc đà có 1 cặp em ah đc Béo Trần tặng hôm nào anh chia sẻ sau
    Trích dẫn Gửi bởi hoanglong117
    cây già , duyên ! chúc mừng a
    Thanks bạn

Trích dẫn Gửi bởi ngomanhhung
    Cây của bạn có co , lắc ,lượn rất đẹp và duyên dáng . Chúc mừng nhé !
    [IMG]images/smilies/thankyou.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi yêu bon sai
    Cây già và đẹp,Ếch cũng đẹp luôn, em Ếch này mà cho vào tiểu cảnh là số 1 đấy.Thành quả của lần đi TQ đấy à.Cho luôn báo giá lên diễn đàn cho AE nào quan tâm đi Hùng ơi.
    Em chưa đi anh ơi dự định ăn chơi hết tháng này đã anh ah . Con ếch này em gl vơi cậu em ơ An Duơng giá 250k anh , bé nhưng tiền nào vải ấy [IMG]images/smilies/thankyou.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi BỐ GIÀ SG79
    Cây rất già và đẹp-chắc là Em nó đang ngủ đông?!Con ếch lúc đầu Bố nhìn tưởng là Con Ếch thật-Con chơi như vậy là ổn đó,cứ thuần bonsai mà chơi,đừng lai nửa nọ nửa kia sìu sìu ển ển khó tiến bộ đc lắm-Còn chuyện mua bán thì Bố miễn bàn,mua cây gì(cây công trình,cây cảnh nghệ thuật...)về làm cho đẹp đem bán cũng đc miễn sao có hiệu quả kdoanh.
    Thanks Bố nhiều