Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Nói thật với bác rau húng là bác cứ thế này thì ai cũng sợ không dám vào " góp ý" hay " chia sẻ" gì trong mỗi topic của bác nữa đâu, bác post bài lên để cùng chia sẻ với mọi người mà thấy ai vào góp ý chân thành bác cũng giãy nãy lên rồi đá xoáy này kia nữa thì em cũng thấy sợ rồi ạ....thôi em xin kiếu! sau này em ko dám mò vào topic của nhà bác nữa ạ!

Trích dẫn Gửi bởi rau húng
    Lại nghệ sĩ rởm bán tranh ngày vẽ hai bức kiếm luôn 5 triệu. Thế bác tự nhận là họa sĩ hay tốt nghiệp ở đâu vậy.
    tôi dùng từ '' có những người họa sỹ'' trong cuộc sống hay cuộc chơi tôi luôn biết mình'' ở vị trí nào''

Bài đã cũ.

anh suất ngày nhảy vào topic của ngưởi khác bình này bình kia như kiểu một nhà phê bình nghệ thuật, đến khi người ta góp ý lại tác phẩm của anh anh lai nhảy tưng tưng,

AE ơi, chúng ta tham gia diễn đàn để giao lưu và học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau.
    Đồng thời, diễn đàn VNT cũng là một sân chơi bổ ích.
    -----------
    AE trước khi post bài, nên cẩn nhắc câu chữ ....
    ---------
    XIN ĐỪNG NÓI NHỮNG LỜI LÀM ĐAU LÒNG NHAU

[IMG]images/smilies/BSmiles/B92.gif[/IMG]

Bác Rau Húng mấy hôm nay sao nhặng thế ta,vừa nhặng bên Mr Hòa qua đây nhặng tiếp
    Nói chung khi mới vào thấy ảnh số 1 và 4 này hơi bị thích.Đúng là ở hình 1 mới xem mình cũng nghĩ chỉ 2 hòn thôi,mình còn định kêu bác đặt tên là "Trống,mái"hoặc "Ve Vản" nhưng nhìn kỹ là 3 nên thấy bình thường,na ná như mọi người và khuôn rập quá.Với 2 hòn nhỏ bác sắp hơi thẳng hàng nên không thấy sâu và rộng.Bác thử sắp lại 2 hòn như anh gà trống đang ve vản và định nhảy lên lưng em mái xem sao,với ở góc hình 4 bác lấy góc sáng,tối lại sẽ rất ấn tượng.Bớt nhặng lại bác Rau Húng nhé,đổi Nick lại là Rau Tươi đi.Chúc bác có nhiều tác phẩm đẹp

[/QUOTE]

Bài đã cũ.

Tìm đc mấy hòn đá tự nhiên như thế này chơi là sướng ruì mấy a ơi! Cứ mài mài dũa dũa thì xem cục nào cũng giống cục nào mà thui..........ko sướng

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123