Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27
    thì mua ở miền Nam mang ra Bắc trồng thì có linh sam ở miền Bắc thui

linh sam có ở miền bắc không?

mọi người cho mình hỏi cây linh sam có mọc ngoài tự nhiên ở khu vực ngoài bắc không vây?ở miền bắc có chỗ nào bán cây này không?0979022086

Theo mình biết thì khu vực ngoài bắc không có bạn a, Thường thì mua trong miền nam hoặc miền trung.

vậy thì buồn nhỉ?biết bao giời cho cho một cây đây

bạn lấy số lượng bao nhiêu cây? để mình làm lái buôn luôn [IMG]images/smilies/hehehe.gif[/IMG]

một hai cây thôi mà.chỉ cần cây phôi thôi.vì thích cây nhưng không co tiền huuuuuuu[IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG]

Cây Linh sam, sam núi chỉ có ở khu vực từ Nam trung bộ trở vào, ở miền bắc mình không có, nếu bác muốn chơi thì mua ở miền trong ra thôi, bác cứ chon trên diễn đàn mình, ace miền trong đang bán nhiều đó, mua xong chuyển tiền vào bên bán sẽ gửi ra cho, em đã mua rồi thấy đóng gói, vận chuyển rất chuyên nghiệp. Chúc bác nhanh tìm được cây ưng ý để chơi.

Trích dẫn Gửi bởi changtraigelo
    một hai cây thôi mà.chỉ cần cây phôi thôi.vì thích cây nhưng không co tiền huuuuuuu[IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG]
    Thế hả, bữa nào qua mình để lại cho vài cây, loại cây nhỏ thôi, nhưng còn đang trồng xem có qua mùa đông xứ lạnh không.

Trích dẫn Gửi bởi viengvinhkieu
    Thế hả, bữa nào qua mình để lại cho vài cây, loại cây nhỏ thôi, nhưng còn đang trồng xem có qua mùa đông xứ lạnh không.
    chắc là qua thôi mà , chắc khi đó gai của nó sẽ ít lại , để sựu thoát hơi nước tăng lên , chắc rồi sẽ có cây linh sam miền Bắc , sợ một điều là thiếu gai [IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi danhtru_landscape
    chắc là qua thôi mà , chắc khi đó gai của nó sẽ ít lại , để sựu thoát hơi nước tăng lên , chắc rồi sẽ có cây linh sam miền Bắc , sợ một điều là thiếu gai [IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG][IMG]images/smilies/3D_58.gif[/IMG]
    Mong là thế bữa trước có ai đó trưng bày cây Linh sam không gai đó mà, không gai thì tốt quá, cám ơn nhé.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối