Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    Kim điệp thơm này

kim điệp

Trích dẫn Gửi bởi cto-mini
    ngọc điểm rừng này, trro62ng tại MT
    ngọn gọc điểm của bác đẹp quá!

Rất đẹp cảm ơn bạn đã chia sẻ!

Trích dẫn Gửi bởi cto-mini
    lan rừng miền tây nà 12:12:12:
    Thủy tiên cam.
    cây này nằm ở đây zị? tối mò zô chôm mới đc[IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG]. nhìn hok chịu nổi

bác chia sẻ với anh em ít kinh nghiệm đi. nhìn ngọn ngọc điểm của bác em nhìn phê quá, bác trồng có nhiều ngọc điểm ko vậy.

Trích dẫn Gửi bởi huyendang
    bác chia sẻ với anh em ít kinh nghiệm đi. nhìn ngọn ngọc điểm của bác em nhìn phê quá, bác trồng có nhiều ngọc điểm ko vậy.
    cây ngọc điểm này cho bám trụ gỗ, trồng ngoài trời dưới tán cây to , lâu lâu thì xịt phân hữu cơ , để vậy tự nhiên nó đẹp hà 12:12:

Trích dẫn Gửi bởi nothinkforlike
    cây này nằm ở đây zị? tối mò zô chôm mới đc[IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/sing.gif[/IMG]. nhìn hok chịu nổi
    [IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG][IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG][IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG][IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG] ở Cần thơ đó bạn nothinkforlike.[IMG]images/smilies/welcome.gif[/IMG][IMG]images/smilies/welcome.gif[/IMG]

Có bác nào có thông tin hoặc biết cách chăm sóc lan Korat Koki không? Chỉ giáo em ít [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123