Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    hix. bao giờ mới có topic: cây của đại gia mr trí nhỉ[IMG]images/smilies/cheer.gif[/IMG][IMG]images/smilies/cheer.gif[/IMG][IMG]images/smilies/cheer.gif[/IMG][IMG]images/smilies/cheer.gif[/IMG]

mấy cây này quá bình thường
    hoặc Phiến cá chỉ là tin đồn hoặc ng chụp ảnh ko đc chiêm ngưỡng khu sanh chính [IMG]images/smilies/wink.png[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi tung_tanviet
    hoặc Phiến cá chỉ là tin đồn hoặc ng chụp ảnh ko đc chiêm ngưỡng khu sanh chính [IMG]images/smilies/wink.png[/IMG])
    bình thường bạn thử up cây của bạn lên để mọi ngươi chiêm ngưỡng xem nào chỉ được cái nói mồm [IMG]images/smilies/thankyou.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi anhthao12
    bình thường bạn thử up cây của bạn lên để mọi ngươi chiêm ngưỡng xem nào chỉ được cái nói mồm [IMG]images/smilies/thankyou.gif[/IMG]
    oh sr là mình bảo nó bình thường so với cái danh của ng đó thôi [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]
    còn cây của mình sẽ có lúc post bạn ủng hộ nhé ^^[IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

đại gia này đã rất nổi tiếng rồi, cây của bác ý sở hữu cũng không phải ít mình cũng nghĩ người chụp chỉ chụp được 1 phần rất nhỏ trong khuân viên nhà bác ý, nhưng với tiêu đề cây ở vườn đại gia phiến cá thì ai cũng muốn xem để được chiêm nghiệm , khi nhìn thấy nó không đẹp thì mọi người phê bình vậy thôi, khái niệm cây đẹp và cây khủng nó khác nhau nhiều (những cây đẹp đôi khi nó không có giá trị bằng những cây được gọi là khủng, những cây khủng không có nghĩa là những cây to, già , chuyển từ rừng xuống đâu) hy vọng lần sau được nhìn những cây đẹp của đại gia này

vườn này cũng bình thường mà, không thây cây nào đặc sắc cả, cám ơn bạn đã chia sẻ.

Đang ở
    973 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, TP.HCM
    Trích dẫn Gửi bởi tung_tanviet
    đồng ý kiến với cụ , nếu đây là những cây của người bình thường thì ko sao nhưng gắn tên pc e cũng nghi ngờ

toàn hàng khủng lau doi

Cac cay dep qua

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123