Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

liệu có hay ko giấc mơ xuất khẩu cây sanh viêt nam

theo tin tức tình báo[IMG]images/smilies/BSmiles/B05.gif[/IMG] cây và đá nghe dc thì 1 số các lão đại trong ngành cây cảnh miền bắc đã sang DUBAI các tiểu vương quốc arap thống nhất UAE,NEW DELHI thủ đô ấn độ quảng cáo thương hiệu cây sanh của việt nam , và dc các đại gia bên đó rất nhiệt tình tán thưởng coi trọng rất có thể cơn sốt sanh sẽ quay lại các bác ah ,nếu có sốt chắc cũng ko như cơn sốt vừa qua vì theo cảm nhận của e thì các đại gia dubai là những người rất yêu nước và luôn muốn dubai là thiên đường của thế giới '' lấy ví dụ như vụ họ xắm toàn siêu xe trang bị cho ngành giao thông của họ'' .các bác chuẩn bị tinh thần nhé ! ko biết tin này có chình xác hay ko nhưng nghe thấy một số ae uy tín nói . nếu quả thực tin này chính xác thì nó sẽ giúp cho những ae đang gặp khó khăn rất nhiều , đây là tin ae nghe ngóng dc và phố biến cho hội của e chứ ko phải e đi thực tế nhá mấy bác , đừng có bảo e chém gió [IMG]images/smilies/BSmiles/B59.gif[/IMG]

Thông tin này em có nghe qua rồi...cũng nhiều ý kiến trái chiều lắm....

Hy vọng là được ...,

anh em chuẩn bị nhé [IMG]images/smilies/BSmiles/B59.gif[/IMG] chỉ bán đửng mua nghe,đây là một dự án ảo, ấn tượng không khi các ông nhiều cây tỷ tỷ tỷ chơi chán bán không ai mua kà khà ,đang tạo một scandan thôi trừ khi trung quốc mua lại thôi,một bài học nhắc nhở,thời đại cntt có thì lên trên web ngoại giao chính phủ đã thông tin rồi

E nghĩ mình cứ chơi vô tư..miễn sao đừng có hy vọng giá ảo như thị trường mấy năm trước là ok rồi....Mình chơi theo niềm đam mê của bản thân.Bỏ đồng tiền xứng với giá trị đích thực của cây,cũng như công lao chăm sóc của ae trong hội chơi.....
    ăn với chơi -> 2 yếu tố không thể thiếu trong cs[IMG]images/smilies/BSmiles/B26.gif[/IMG][IMG]images/smilies/BSmiles/B26.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi minle_hy
    E nghĩ mình cứ chơi vô tư..miễn sao đừng có hy vọng giá ảo như thị trường mấy năm trước là ok rồi....Mình chơi theo niềm đam mê của bản thân.Bỏ đồng tiền xứng với giá trị đích thực của cây,cũng như công lao chăm sóc của ae trong hội chơi.....
    ăn với chơi -> 2 yếu tố không thể thiếu trong cs[IMG]images/smilies/BSmiles/B26.gif[/IMG][IMG]images/smilies/BSmiles/B26.gif[/IMG]
    đồng quan điểm......[IMG]images/smilies/BSmiles/B37.gif[/IMG]

Tuy ko biết về nghệ thuật cây cảnh và bon sai nhưng nếu đúng như vậy em sẽ rủ Bố Già đi học tiếng Du Bai. Vô tình nó vào nhà mình chơi thì cũng phải dzúi vào tay nó ít bon sai của Bố Già. Riêng tiền lãi mua luôn 1 em lincon H8-veyron lượn cho oách xà lách. Bố đi học tiếng ngay đi Bố [IMG]images/smilies/BSmiles/B05.gif[/IMG]

thế này thì lại cây sanh thôi, cây này gần như thời tiết nào cũng ổn, các bác nào có nhiều sanh thì cứ đợi, rồi một ngày sẽ....

Trích dẫn Gửi bởi TomHaLong
    thế này thì lại cây sanh thôi, cây này gần như thời tiết nào cũng ổn, các bác nào có nhiều sanh thì cứ đợi, rồi một ngày sẽ....
    theo thời tiết thì sanh có thể là loại hợp lý , nhưng chắc ko ông nào muốn bán cây quí cây già có chăng chỉ xuất siêu hàng công nghiệp thôi . còn bác nào ví dubai với trung quốc xin lỗi nhé , kiến thức của bác về dubai còn non lắm ah , bác có biết các hoàng tử arap họ giàu và chịu chơi thế nào ko ah .và người arap họ là người lịch sự phóng khoáng nhất thế giới theo thống kê của các tổ chức nước ngoài uy tín đấy ah . e đề nghị bác dùng google tra xem và chịu khó suport- xúp bọt thông tin trên các báo nổi tiếng như dân trí và vnxpress

Trích dẫn Gửi bởi dia_chu
    Tuy ko biết về nghệ thuật cây cảnh và bon sai nhưng nếu đúng như vậy em sẽ rủ Bố Già đi học tiếng Du Bai. Vô tình nó vào nhà mình chơi thì cũng phải dzúi vào tay nó ít bon sai của Bố Già. Riêng tiền lãi mua luôn 1 em lincon H8-veyron lượn cho oách xà lách. Bố đi học tiếng ngay đi Bố [IMG]images/smilies/BSmiles/B05.gif[/IMG]
    Hôm nào bác địa chủ đi học tiếng cho em kê dép học ké nhé, biết đâu mai sau lại thành địa chủ sanh[IMG]images/smilies/smile.png[/IMG])

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối